โครงการโนนทองอินทร์ ร่วมใจปลูกป่าเฉลิมพระเกียรติ 12 สิงหาคม 2565 |
![Responsive image](./system_files/315/e51301c49d5d69821849d1df9a971922.jpg) |
องค์การบริหารส่วนตำบลโนนทองอินทร์ ได้ดำเนินการปลูกป่าเฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 90 พรรษา 12 สิงหาคม 2565
โดยองค์การบริหารส่วนตำบลโนนทองอินทร์ ส่วนราชการและภาคประชาชน เข้าร่วมกิจกรรมเป็นจำนวนมาก
|
|
โพสเมื่อ : 18 ส.ค. 2565 |
|
|